NDAANI KABISA Lyrics by Mc Joe

Ndaani Kabisa Lyrics by Mc Joe

CHORUS
Niko ndani zeiya hommie,niko ndaani,ndani ndani ndani ndaniii, ndani ndanii

VERSE 1
Hommie niko ndani kabisa
Nipate pale ndani kwa misa
I rather be 100% sure coz I wonna swim deep not the sea shore
If u still holding on never let go
Mediocre is waiting for u next door
Kama meshack shady na abedi niko ndaaani
U can find me in the zone what’s good nikitia maanani
Do a favour get delivered soon and very soon Jesus is coming
Imma tel you better saviour or hell is waiting that’s a warning
Am in ndio maana nakwambia amini
Neno lake Christ napigia campaign
Kuwa mkristo na si wa Sunday
This is supposed to be everyday thing
Whether uko kwa public or not seen
Everyday make sure that u keep it real

VERSE 2
Wow hizi ni gani unashangaa
Lazima hii message ingepasiwa in a way inashika kwa vichwa
If you think its so funny piga picha
Ile siku we utakufa je
Utakua ndani ama nje
Right now u may not be feeling it
But later u be wishing that u did
Finally when the dday check in
Hii maneno inakata ka msumeno lakini ukweli no
Unafaa kuita kamkutano
Ka wewe na wewe na we
Rekebisha uhusiano na ye
Majaribu yote yaambie ng’we
Haiwezi kupatapata kamwe
Put ur hands in the air
Make a decision not go to the hell
In the God’s kingdom man u be well

YouTube Link: [https://www.youtube.com/watch?v=VqZMh2PddAs]

Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

%d bloggers like this: