Lyrics: ASANTE by Janet Otieno

Lyrics: ASANTE by Janet Otieno

VERSE 1
Madhaifu yangu, mapungufu yangu, kiburi changu umenipendea nini Baba.
Ubaya wangu, (ubaya wangu), shida zangu (nazo shida zangu) umaskini wangu
Umenipendea nini Baba.

Sina cha kujivunia, sifai mbele zako
Umeamua kunipenda, niseme nini Baba yangu

CHORUS
Asante, asante Baba,
Asante, kwa kunipenda bure
Asante, asante Baba
Asante, kwa kunipenda bure

VERSE 2
Msalabani (msalabani) ulibeba yote (ulibeba yote)
Damu ya Yesu imeniosha mimi Baba
Sasa mimi ni mwana wako (mwana wako mmoja)
Ni mridhi wa ufalme wako Baba

Sina cha kujivunia
Sifai mbele zako
Umeamua kunipenda
Niseme nini Baba yangu

CHORUS
Asante asante Baba
Asante kwa kunipenda bure
Asante asante Baba
Asante kwa kunipenda bure

Asante(asante baba) asante baba
(asante baba) asante(ohh)
Kwa kunipenda bure
(umenipenda mie) asante
(umenisamehea mie) asante Baba
(ohh asante) asante
Kwa kunipenda bure

Kwa kunipenda bure…………*2

Song: Asante

Artist: Janet Otieno

Audio: Tim Still Alive

Video: Trey Juelz

Phoenix

Phoenix is the founder of Let Music Preach. He is also a creative who writes, deejays, does digital design and photography. He is passionate about using music to influence the masses.

Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

%d bloggers like this: