Skip to main content

Blandah lyrics by Muhanjii

Blandah lyrics by Muhanjii

Kuna church ukienda ni blandah
Look ukipiga ni blandah
Dame ukioa ni blandah
[ Blandah ]*2

Kuna venye ukivaa ni blandah
Time uwaste ni blandah
Talent uwaste ni blandah
[ Blandah ]*2

CHORUS
Hiyo ni blandah *7
Life bila Christ hiyo ni blandah

Eey .. niaje .. niko fiti boy,
Sina stress sina presha niko fiti boy,
Okay. … ukona watch sina rolly boy,
Time ya Yesu niko ndani me ni wake boy,
Aaaaaah nice nina stori boy,
Feel free chapa gumzo tuko base boy,
Sina ganji sina plan me nasaka boy,
Niku ngori kwanza mtaani ni kubaya boy,.. .eyy
Matha kufungiwa keja,
Buda madre mtasis naye mteja,
Baby mama kunifata presha presha
Mjunior nayo kumea . ..eey
Jioni nihang kwa mathree
Nipate ganji nikalipe fee
Nai hakuna cha free hakuna cha free
Hawa wote ni mafisi,
Chief chief tulia boy
Hiyo yote joh ni ngori but solution boy,
Sina mengi ya kusema still thinking boy
Lakini kusema ukweli manze hiyo ni blandah.

CHORUS
Hiyo ni blandah *7
Life bila Christ hiyo ni blandah

I mean nacheki vile unahepa na unadai unasolve
Sitakuficha sitakuchocha ukweli ntahave kusay
Hauna plan hauna njia utamake aje kizee,
Hii ni hardwork na kupray hakuna shortcut manze
Si wee ndio ulianza mangeta, ukajichocha ati ni wee ndio kusema
Ukajiita mauru pale system chuo haukumada,
King wa mtaa ni wee king ya mtaa si wee sasa husemi
Ona mashida ni mob ona mablanda ni mob decision ni yako
Napenda vile kuna presha,
Napenda vile kuna struggle,
Napenda vile haibambi,
Napenda vile kuna ngori .. .eish
Tough times got you thinking boy,
Tergat usain bolt no running boy
Face your fears do it right have a plan boy
Pray to God seek his face have a plan boy
Let your miss be a hit in the future boy
If i start being comfortable hiyo ni blandah

CHORUS
Hiyo ni blandah *7
Life bila Christ hiyo ni blandah

One thought to “Blandah lyrics by Muhanjii”

Leave a Reply

%d bloggers like this: